

# TUME YA NGUVU ZA ATOMIKI TANZANIA



## TAARIFA KWA UMMA KUFANYA MALIPO KUPITIA MFUMO MPYA WA SERIKALI WA (GePG)

**Arusha, Juni 05, 2018**

Tume ya Nguvu za Atomiki Tanzania (TAEC) inapenda kuwataarifu wadau na wateja wake wote kuwa kuanzia tarehe 4/4/2018 malipo yote yamekuwa yakifanywa kupitia mfumo wa malipo wa Serikali, “*Government Electronic Payment Gateway*” (GePG) Hivyo basi malipo ya huduma zote zinazotolewa na Tume yalipiwe kupitia mfumo huu ili kukidhi matakwa ya Kisheria ya Serikali na si vinginevyo. Malipo yafanyike kupitia Benki ya NMB na mitandao ya kifedha ya M- Pesa, Tigo-Pesa na Airtel Money. Namba ya Kampuni ni **888999** na Namba ya Kumbukumbu (*Control Number*) itapatikana baada ya kuwasiliana na Tume na kupewa hati ya madai (*Government Bill*). Malipo yatakayokiuka utaratibu huu hayatapokelewa. Epuka usumbufu lipa kwa kutumia mfumo wa GePG.

“Teknolojia ya Nyuklia kwa Maendeleo ya Taifa”

Imetolewa na:

**Ofisi ya Mawasiliano.  
Tume ya Nguvu za Atomiki Tanzania**